ภาระกิจสำเร็จจนได้ สำหรับคู่ผัวตัวเมียที่น่ารักมากอย่าง บี้ ธรรศภาคย์ และ กุ๊บกิ๊บ สุมณทิพย์ ล่าสุดเพจ Paopao and the big family เจ๊เปาบางพลีและครอบครัว โพสต์ภาพแชทไลน์บอกให้รู้ว่าเวลานี้ เจ๊เปาบางพลี หรือ น้องเป่าเปา ลูกสาวคนแรกของ พ่อบี้-แม่กิ๊บ จะกลายเป็นพี่สาวแล้ว เนื่องจากคุณแม่กุ๊บกิ๊บกำลังตั้งครรภ์ลูกคนที่ 2
โดยเนื้อหาในแชทเป็นการคุยกันระหว่าง พ่อบี้ แม่กุ๊บกิ๊บ กับสมาชิกในห้องแชท เล่าว่าอุตส่าห์เก็บความลับไว้ตั้งนานแต่ น้องเป่าเปา กลับบอกคนอื่นไปเรื่อยว่าในท้องแม่มีน้อง!! งานนี้ยืนยันว่าที่หนูน้อยพูดเป็นเรื่องจริงด้วยภาพอุปกรณ์ตรวจครรภ์ที่ขึ้นขีดแดง 2 ขีด ไอหยะ! หนุ่มบี้สาวกุ๊บกิ๊บ พยายามมานาน หักโหมปั๊มเบบี๋คนที่ 2 มาพักใหญ่ และแล้วภาระกิจก็สำเร็จจนได้ ยินดีกับคุณพ่อคุณแม่ลูก 2 เบอร์ล่าสุดของวงการด้วยนะค้าาา
ขอบคุณรูปภาพประกอบจากเพจ Paopao and the big family เจ๊เปาบางพลีและครอบครัว
![](https://img-ha.mthcdn.com/nWTHRsTK1U7zMNWLSgIN0gw8MV0=/gossipstar.com/app/uploads/2019/10/2-109.jpg)
![](https://img-ha.mthcdn.com/eybvA3ji42k22tyfjTGH-KjKM88=/gossipstar.com/app/uploads/2019/10/6-73.jpg)
![](https://img-ha.mthcdn.com/GEVHRT9TfHJfty4Az7WpGRX3-eo=/gossipstar.com/app/uploads/2019/10/5-94.jpg)
![](https://img-ha.mthcdn.com/K9xjsoR53Cip_1cOsCuHnWpII_A=/gossipstar.com/app/uploads/2019/10/7-71.jpg)
![](https://img-ha.mthcdn.com/EWJHTFIFF2nLUL0efZiQ1qZP54w=/gossipstar.com/app/uploads/2019/10/8-56.jpg)
![](https://img-ha.mthcdn.com/A-9jiKCe-2Tp7oPlCiaOzVvfyfQ=/gossipstar.com/app/uploads/2019/10/4-100.jpg)