คนมันฮอต อะไรก็ฉุดไม่อยู่จริงๆ สำหรับสาว เบลล่า ราณี ที่ยังคงกระแสดีฟีเวอร์ต่อเนื่องจากละครบุพเพสันนิวาส ทำให้เธอเข้าไปครองใจแฟนๆ ทั้งประเทศ ที่สำคัญยังโกยงานรับทรัพย์กันไม่หยุด ทั้งอีเว้นท์ และพรีเซ็นเตอร์ ล่าสุด เปิดตัวในฐานะพรีเซ็นเตอร์คนแรกของ โยเกิร์ต และนมเปรี้ยวโยเกิร์ต ริชเชส
![](https://img-ha.mthcdn.com/up2icamjvRRjXA756mowjbE5o78=/gossipstar.com/app/uploads/content/2018/07/01/217611-r-1530439204129.jpg)
![](https://img-ha.mthcdn.com/s7V9PKtJJPCQQSxJ3GKC0YK-s84=/gossipstar.com/app/uploads/content/2018/07/01/217612-r-1530439142389.jpg)
![](https://img-ha.mthcdn.com/ULhVYD-sWhPf7iUMt7yOtRX9ixQ=/gossipstar.com/app/uploads/content/2018/07/01/217613-r-1530439278786.jpg)
เบลล่า เป็นพรีเซ็นเตอร์คนแรกของ ริชเชส ทั้งทีก็ต้องไม่ธรรมดา แอบซุ่มซ้อมเพลงเพื่อมาร้องให้ฟังในงานนี้โดยเฉพาะ ยังไม่พอ! แฟนคลับได้ฟินคูณสิบ เพราะมีกิจกรรมสนุกๆ ชื่อน่าแอ๊วว่า “จีบเบลล่า” งานนี้สาว เบลล่า ออกตัวแรงเลยว่า “จีบยากหน่อยนะคะ” ทำเอาแฟนคลับกรี๊ดจนไบเทคแทบแตก แหม่ๆ ที่จีบยากแบบนี้ เพราะมีคนของใจอยู่แล้วใช่ไหมล่ะคะ เบลล่า จะฟินขนาดไหนไปชมกันในคลิปได้เลยค่า
![](https://img-ha.mthcdn.com/iFwzZorlmZyFqaf0nsfLAO_SJLw=/gossipstar.com/app/uploads/content/2018/07/01/217586-r-1530435725701.jpg)
![](https://img-ha.mthcdn.com/C7pyLoam0AdjHecs68bLv_IwBc0=/gossipstar.com/app/uploads/content/2018/07/01/217614-r-1530439391634.jpg)
![](https://img-ha.mthcdn.com/EtDfaL3nvQPytEZQMs78-R6Qsj8=/gossipstar.com/app/uploads/content/2018/07/01/217610-r-1530438444948.jpg)