ได้กลิ่นความรักโชยมาอีกแล้วจ้ะ…. จากที่สงสัยกันว่าผู้ชายที่ทำเอายิ้มแก้มแทบแตก หอบดอกกุหลาบ(สีขาวซะด้วย)ช่อยักษ์มาให้นางเอกสาววิกหมอชิตอย่าง ทับทิม อัญรินทร์ ที่งานแถลงข่าวการประกวดมิสแกรนด์กรุงเทพ ที่เจ้าตัวเป็นผู้จัดการกองประกวดนั้นคือใคร?? ที่แท้ผู้! คนที่ว่านั้นก็คือ ไฮโซเก้า ภาวิต ศุปทีปมงคล สัย 30 ปี ดีกรีนักเรียนนอกจบจากชิคาโก้ ปัจจุบันนั่งแท่นเป็น CEO บริษัทอินเตอร์ไพร์ม มีเดีย จำกัด รับจัดคอนเสิร์ตและอีเว้นท์ใหญ่ๆ นั่นเอง… นอกจากนั้นสาวทับทิมเองก็ยังโพสต์ไอจีสตอรี่ขอบคุณผู้ชายด้วยจ้า จะว่าไปมีสเตตัสโสด! มาตั้งนานนนนนน หรือว่าผู้คนนี้จะมาวิน?? กันน๊าาาาา อิอิ
ขอบคุณ ภาพจาก FB Kla Supparteepmongkol และ IG anyarinsweet
![ทับทิม - ไฮโซเก้า](https://img-ha.mthcdn.com/y15etblSo0b7kyT8ohep2c0wL5k=/gossipstar.com/app/uploads/content/2019/05/20/256504-r-1558366480872.jpg)
![](https://img-ha.mthcdn.com/00UfhP4KqYqvpkHHTqqFJKWRBoI=/gossipstar.com/app/uploads/content/2019/05/20/256505-r-1558366507924.jpg)
![](https://img-ha.mthcdn.com/dq8qks4cotRS7CzV1Swmk4mUPFo=/gossipstar.com/app/uploads/content/2019/05/20/256506-r-1558366535292.jpg)
![ทับทิม อัญรินทร์](https://img-ha.mthcdn.com/_Q9jL5YQlu6_oZ0ivaWrtTAi1PM=/gossipstar.com/app/uploads/content/2019/05/20/256507-r-1558366783880.jpg)